Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đăng kí 1 góc cho lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
Admin
Chủ Tịch
Chủ Tịch
Admin

Age : 31 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 251 Job/hobbies : du lịch,8,đi chơi với friends,...v....v... Humor :

Bài gửiTiêu đề: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime6/9/2008, 21:56

Nếu bạn là 1 thành vên nào đó trong Phan Bội Châu thì mình nghĩ bạn nên đăng kí 1 góc dành riêng cho lớp bạn. Bạn có thể đăng kí tại topic này với nội dung như sau :
Đăng Kí 1 góc cho lớp
Lớp đăng kí :
Người wản lí:
Ghi chú khác :(nếu có)

Ví dụ :
Khách viếng thăm muốn đăng kí cho lớp 6A1 bạn 1 góc và bạn muốn bạn wản lí thì bạn ghi như sau :
Lớp đăng kí : 6A1
Người wản lí : Khách viếng thăm
Ghi chú bạn mún ghi ......
http://thcspbc.chinhphuc.info
pigbang_no1
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
pigbang_no1

Age : 31 Registration date : 15/08/2008 Tổng số bài gửi : 61 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime7/9/2008, 13:51

tớ đăng kì wản lí nguyên trường =]]

ko thôu làm hịu trưởng cũg dc kaka
pigbang_no1
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
pigbang_no1

Age : 31 Registration date : 15/08/2008 Tổng số bài gửi : 61 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime7/9/2008, 16:22

Admin đã viết:
Nếu bạn là 1 thành vên nào đó trong Phan Bội Châu thì mình nghĩ bạn nên đăng kí 1 góc dành riêng cho lớp bạn. Bạn có thể đăng kí tại topic này với nội dung như sau :
Đăng Kí 1 góc cho lớp
Lớp đăng kí :
Người wản lí:

Ví dụ :
Khách viếng thăm muốn đăng kí cho lớp 6A1 bạn 1 góc và bạn muốn bạn wản lí thì bạn ghi như sau :

Þîgߪñ§ đăng kí 1 góc cho ߪñ§

ߪñ§ đăng kí : Þîgߪñ§ PBC
người wản lí : tớ pigbang_no1
ghi chú khác: tất cả thành viên của Þîgߪñ§ sẽ tham ja vào diễn đàn PBC ok
Admin
Chủ Tịch
Chủ Tịch
Admin

Age : 31 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 251 Job/hobbies : du lịch,8,đi chơi với friends,...v....v... Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime7/9/2008, 17:02

pigbang_no1 đã viết:
Admin đã viết:
Đăng Kí 1 góc cho lớp
Lớp đăng kí :
Người wản lí:

Ví dụ :

OK Đơn đăng kí đã được giải wuyết thành công
pe_sky
Chủ Tịch
Chủ Tịch
pe_sky

Age : 30 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 115 Job/hobbies : dU lich , an kem na`, 8 nua~ nOa`za` dc ng` ta iU xuOg hyhy Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime8/9/2008, 17:38

cho pe_sky đăng kí 1 góc cho lớp 9a3 y kakakaka........ được hem zậy admin chon? lol! lol! lol!
oh yeah yeah Sky iU 9a3
http://www.360.yahoo.com/chea_kyong14
Admin
Chủ Tịch
Chủ Tịch
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime8/9/2008, 18:20

pe_sky đã viết:
cho pe_sky đăng kí 1 góc cho lớp 9a3 y kakakaka........ được hem zậy admin chon? lol! lol! lol!
oh yeah yeah Sky iU 9a3
pe_sky viết đăng kí cụ thể như admin đã hướng dẫn y nha!
cuong_luv_kute
Dân mới nhập cư
Dân mới nhập cư

Age : 31 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 3 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Làm Sao Đây...! Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime15/9/2008, 10:52

Vậy C Vào Đâu Mới Đăng Kí Được Lớp ...!
cuong_love_kute
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
cuong_love_kute

Age : 31 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 51 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Cho 1 góc lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime15/9/2008, 11:48

Xin Cho 1 Cái Lớp Góc Ngay Bây Gìơ Được Kôh Admin...! ka ka Cho em 1 lớp tốt nhá...!Để Em Học Tập Ka:))
Giúp Dùm Em...!Ná Anh Admin...!Cảm Ơn Anh Nhiều
R$BKuLinh
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
R$BKuLinh

Age : 32 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 41 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime17/9/2008, 13:13

cuong_love_kute đã viết:
Xin Cho 1 Cái Lớp Góc Ngay Bây Gìơ Được Kôh Admin...! ka ka Cho em 1 lớp tốt nhá...!Để Em Học Tập Ka:))
Giúp Dùm Em...!Ná Anh Admin...!Cảm Ơn Anh Nhiều
ai ma bik dc chu' ha...! tu hieu them ve trong gia dinh ve phia trong hj~ :[IMG]http://em
R$BKuLinh
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
R$BKuLinh

Age : 32 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 41 Job/hobbies : Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime17/9/2008, 13:15

cuong_luv_kute đã viết:
Vậy C Vào Đâu Mới Đăng Kí Được Lớp ...!
ah...! Hem Bik Dang Ky Cho Nao...! Co Chu Nao Cua Chu Tich Nay Roi Dang Ky Dc Ha...!
R$BKuLinh
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
R$BKuLinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime17/9/2008, 13:16

Admin đã viết:
pe_sky đã viết:
oh yeah yeah Sky iU 9a3
pe_sky viết đăng kí cụ thể như admin đã hướng dẫn y nha!
Ku Linh Dang Ky Ri Dc Roi Chu Ha...! Chu tich Lau Ngay Lam Hi~..! lol!
R$BKuLinh
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
R$BKuLinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime17/9/2008, 13:18

pigbang_no1 đã viết:
Admin đã viết:
Đăng Kí 1 góc cho lớp
Lớp đăng kí :
Người wản lí:

Ví dụ :

BigBag o Tp:Khac Dc Hem Za..! Co the Them Gia Vao Clan Nay Hem Ri Nhi? Neu Co The Thi Tot lam Nha
R$BKuLinh
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
R$BKuLinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime17/9/2008, 20:06

pigbang_no1 đã viết:
tớ đăng kì wản lí nguyên trường =]]

ko thôu làm hịu trưởng cũg dc kaka
suong lam hi~ ugn danh chuc vi. cao lam a` nha..! co ng` ghen chuc vi. lam a'
:[IMG]http://em
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đăng kí 1 góc cho lớp Đăng kí 1 góc cho lớp I_icon_minitime

Đăng kí 1 góc cho lớp

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang