Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

13 điều mà các công chúa mún các hoàng tử làm nà(^^!)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
pe_sky
Chủ Tịch
Chủ Tịch
pe_sky

Age : 30 Registration date : 20/07/2008 Tổng số bài gửi : 115 Job/hobbies : dU lich , an kem na`, 8 nua~ nOa`za` dc ng` ta iU xuOg hyhy Humor :

Bài gửiTiêu đề: 13 điều mà các công chúa mún các hoàng tử làm nà(^^!) 13 điều mà các công chúa mún các hoàng tử làm nà(^^!) I_icon_minitime19/8/2008, 12:16

13 điều con gái thik)

--------------------------------------------------------------------------------

1. Em thích anh luôn gần bên em mỗi khi em buồn giận, thậm chí là gắt gỏng xua anh đi.
2. Em thích
anh cái cách anh chọc em cười, chúng rất ngộ nghĩnh và cực kỳ thông minh.

3. Em thích anh mỗi khi cười thật to hay cười ngượng nghịu, anh đều khiến tim em nảy rap thình thịch.
4. Em thích cái cách anh luôn tôn trọng cá tính và sở thích của em.

5. Em thích cái cách anh luôn cho em những lời khuyên hay ho nhất nhưng cũng cho em cảm giác tự chủ với “Quyền quyết định là của em!6. Em thích anh vì anh tặng cho em một cái nick thật đáng yêu, “chỉ lưu hành nội bộ hai người".
7. Em thích anh vì những lần anh đón, anh đều bấm chuông cửa thay vì nhá máy để em tự xuống. Đó là vì “Anh muốn tôn trọng em và cả phụ huynh của em nữa".
8. Em thích anh nắm tay em nhẹ nhàng khi chở em trên đường.
9. Em có thể buôn bất cứ điều gì hâm hấp của mình với anh vì anh có khả năng “chống shock" siêu việt.
10. Em thích vì anh cho em một cảm giác an tòan thật sự, dù có 1000 cô nàng chân dài, váy ngắn, xinh ngất ngây xuất hiện trước mắt chúng ta thì em vẫn rất chắc chắn một điều anh rất yêu em.
11. Anh rất thông cảm cho em mỗi lúc em “say nắng". Để khi tỉnh lại em càng thấy mình yêu anh nhiều hơn bao giờ hết.
12. Anh rất biết lúc nào nên giản dị, lúc nào cần chải chuốt. Đi với anh, em luôn cảm thấy rất tự hào về người yêu của mình.13. Và cái lý do cuối cùng để em không tơ tưởng đến một anh chàng khác là: Em yêu anh vì anh luôn là chính mình. Không cần quá nhiều lý do anh nhỉ… Đơn giản một điều thôi là em yêu anh…=> Các boy đã hỉu chưa ??? lol!
http://www.360.yahoo.com/chea_kyong14
pejuanh
Chủ Tịch Phường
Chủ Tịch Phường
pejuanh

Age : 30 Registration date : 21/07/2008 Tổng số bài gửi : 138 Job/hobbies : dj choj cung` ban be` nghe nhac , xem fjm , hot' ^^! Humor :

Bài gửiTiêu đề: we' hay lun 13 điều mà các công chúa mún các hoàng tử làm nà(^^!) I_icon_minitime19/8/2008, 12:34

w0w ksy dung' tam li' ghja
http://360.yahoo.com/thiensu_trongmo12

13 điều mà các công chúa mún các hoàng tử làm nà(^^!)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang