Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcome to forum THCS Phan Bội Châu

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh cóa bít em cần gì hok??????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
pejuanh
Chủ Tịch Phường
Chủ Tịch Phường
pejuanh

Age : 30 Registration date : 21/07/2008 Tổng số bài gửi : 138 Job/hobbies : dj choj cung` ban be` nghe nhac , xem fjm , hot' ^^! Humor :

Bài gửiTiêu đề: Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Anh cóa bít em cần gì hok?????????? I_icon_minitime4/10/2008, 11:59

Em chả cần 1 bạn trai đâu, em cần 1 ng iu cơ. Ank hiểu hok ank ?
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Toghether
Em cần 1 cái siết tay thật chặt chứ chả mún cái bàn tay thô kệck ếy của ank nắm lấy đâu.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Simplehappiness
Em cần 1 điểm tựa, 1 nơi để em dựa dẫm mỗi khi mệt mỏi chứ hok fải cái bờ vai gầy gộc, sương sẩu của ank.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Shoulder
Em cần 1 nụ hôn nhẹ nhàng nhưng fải cháy bỏng nữa chứ hok cần đôi môi khô ráp của ank
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Thekiss
Em cần 1 cái ôm thật ấm chứ hok fải cái vòng tay ếy của ank.

Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Youni
Em cần 1 ng cùng cười vs em khi em vui, khóc vs em khi em buồn chứ hok fải cái ng uk` thì đang nghe em tâm sự, uk` thì đang cùng em chia sẻ nhưng thật sự chả hiểu cái tâm trạng mà em đang mang. Đúng em chả cần cái ng "luôn luôn lắng nghe nhưng lâu lâu mới hiểu" ếy đâu.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Listening

Em cần 1 ng khiến em mang hy vọng ng đó sẽ đến mỗi khi trễ hẹn chứ hok fải cái ng khiến em cảm thấy chán nản khi cứ mãi fải chờ.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Wishyouwerehere

Em cần 1 ng làm em nhớ da diết khi hok có ng đó bên cạnh chứ hok chỉ đơn thuần là nghĩ đến ng đó hok thôi.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Missux-1
Em cần 1 ng mang đến cho em sự đau khổ đến tột cùng khi ng đó nói :"mìnk chia tay đi" chứ hok fải là sự tức giận vì bị đá.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Lonely
Em cần 1 ng bên em đến bất cứ đâu chứ hok fải cái ng chỉ đi vs em.

Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Withu
Em cần 1 ng buộc em fải cho đi tất cả fải làm mọi việc vì ng đó vô điều kiện chứ hok fải em làm vì để ank khỏi chạy theo ng con gái #.
Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Foryou
Và điều cuối cùng em cần đó là... Nà ank đừng tưởng bở là em cần ank đâu nhớ. Cái em cần là tìnk yêu của ank cơ.

Anh cóa bít em cần gì hok?????????? Whisper
Em cũng chả byk đến khi nào ank mới byk đc em cần gì. Và giả dụ nếu có byk thì chắc ank cũng chả hiểu đâu.

...Một vòng trái đất em ngồi đây...Anh ngồi đây...
...Dường như chúng ta chưa từng wen...
http://360.yahoo.com/thiensu_trongmo12

Anh cóa bít em cần gì hok??????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang